ผลการแข่งขันฟุตบอล ลีกภูมิภาค ดิวิชั่น 2 ประจำวันที่ 09/08/2557 | เวลา : 15:30 น. พังงา เอฟซี 1 - 2 ชุมพร เอฟซี , เวลา : 16:00 น. ปัตตานี เอฟซี 0 - 0 ตรัง เอฟซี , ชัยภูมิ ยูไนเต็ด 0 - 1 หนองคาย เอฟที , วานา นาวา หัวหิน ซิตี้ 1 - 0 ธนบุรี ซิตี้ , ราชประชา 0 - 0 เพชรบุรี เอฟซี , เจดับบลิว แบงค็อก ยู 0 - 0 เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด , ปราจีน ยูไนเต็ด 2 - 1 จันทบุรี เอฟซี , ฉะเชิงเทรา เอฟซี 5 - 3 ทีจี ระยอง , ปากน้ำโพ NSRU เอฟซี 4 - 0 ราชวิถี , รังสิต เอฟซี 1 - 2 ไทยฮอนด้า , ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด 5 - 0 ม.เกษมบัณฑิต , บีซีซี เทโร 4 - 0 มหาวิทยาลัยรังสิต , เวลา : 16:30 น. นรา ยูไนเต็ด 1 - 1 สตูล ยูไนเต็ด , เวลา : 17:30 น. สุโขทัย เอฟซี 1 - 0 ลำปาง เอฟซี , กาฬสินธุ์ เอฟซี 0 - 1 นครพนม เอฟซี , เวลา : 18:00 น. ลำพูน วอริเออร์ 1 - 2 แพร่ ยูไนเต็ด , พะเยา เอฟซี 2 - 0 เพชรบูรณ์ เอฟซี , สุรินทร์ ซิตี้ 2 - 0 เลย ซิตี้ , มหาสารคาม ยูไนเต็ด 0 - 0 อุบล ยูเอ็มที เอฟซี , ผลการแข่งขันฟุตบอล ลีกภูมิภาค ดิวิชั่น 2 ประจำวันที่ 10/08/2557 | เวลา : 16:00 น. สุราษฏร์ธานี เอฟซี 1 - 2 หาดใหญ่ เอฟซี , มุกดาหาร ซิตี้ 0 - 1 อำนาจ โปลี เอฟซี , ราชพฤกษ์ เมืองนนท์ ยูไนเต็ด 3 - 2 นนทบุรี เอฟซี , กบินทร์บุรี ยูไนเต็ด 0 - 1 สมุทรปราการ เอฟซี , ปทุมธานี ยูไนเต็ด 1 - 1 กองเรือยุทธการ , สระแก้ว ซิตี้ 0 - 1 นครนายก เอฟซี , มาบตาพุต นาวิกโยธิน 2 - 2 ปากช่อง ยูไนเต็ด , สมุทรปราการ ยูไนเต็ด 1 - 0 ศุลกากร ยูไนเต็ด , จามจุรี ยูไนเต็ด 2 - 1 นอร์ทกรุงเทพ เอฟซี , อาร์แบค เอฟซี 2 - 3 อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด , เวลา : 16:30 น. ตาก เอฟซี 0 - 2 กำแพงเพชร เอฟซี , เวลา : 17:00 น. ซีคเคอร์ เอฟซี 3 - 3 โกลเบล็ก เอฟซี , เวลา : 17:30 น. สมุทรสาคร เอฟซี 1 - 0 กรุงธนบุรี เอฟซี , เวลา : 18:00 น. ประจวบ เอฟซี 3 - 1 นครศรี เฮอริเทจ , ระนอง เอฟซี 1 - 1 พัทลุง เอฟซี , เชียงราย ซิตี้ 2 - 0 น่าน เอฟซี , อุทัยธานี ฟอเรสท์ 2 - 2 นครสวรรค์ เอฟซี , พิจิตร เอฟซี 4 - 1 อุตรดิตถ์ เอฟซี , ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด 1 - 0 หนองบัวลำภู เอฟซี , อุดรธานี เอฟซี 2 - 1 สกลนคร เอฟซี , เกร็กคู ลูกทัพฟ้า ปทุมธานี เอฟซี 6 - 2 สิงห์บุรี เอฟซี , ระยอง เอฟซี 6 - 0 พานทอง เอฟซี

เลือกโปรแกรมการแข่งขันตามวันที่


ถึง

โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคใต้
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 สตูล ยูไนเต็ด    1 - 1    ตรัง เอฟซี สนามกีฬาจ.สตูล
18:00 พัทลุง เอฟซี    0 - 2    นรา ยูไนเต็ด อบจ.พัทลุง
18:00 หาดใหญ่ เอฟซี    2 - 3    ระนอง เอฟซี จิระนคร หาดใหญ่
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคเหนือ
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
17:00 เพชรบูรณ์ เอฟซี    1 - 2    แพร่ ยูไนเต็ด สพล.เพชรบูรณ์
17:00 อุทัยธานี ฟอเรสท์    0 - 1    พะเยา เอฟซี สนามกีฬาจ.อุทัยธานี
18:00 อุตรดิตถ์ เอฟซี    0 - 2    นครสวรรค์ เอฟซี สนามกีฬา จ.อุตรดิตถ์
18:00 ลำปาง เอฟซี    4 - 3    ตาก เอฟซี สพล.ลำปาง
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนกรุงเทพและภาคกลาง
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 ศุลกากร ยูไนเต็ด    6 - 1    ราชวิถี ศุลกากร- ลาดกระบัง 54
16:00 นอร์ทกรุงเทพ เอฟซี    0 - 1    สมุทรปราการ ยูไนเต็ด ม.นอร์ทกรุงเทพ คลอง3
16:00 อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด    0 - 2    จามจุรี ยูไนเต็ด ว่องประชานุกูล
16:00 ม.เกษมบัณฑิต    0 - 0    บีซีซี เทโร มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต วิทยาเขตร่มเกล้า
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคกลางตะวันออก
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 ทีจี ระยอง    1 - 2    สมุทรปราการ เอฟซี สนามเทศบาลตำบลเมืองแกลง
16:00 พานทอง เอฟซี    1 - 2    ฉะเชิงเทรา เอฟซี สพล.ชลบุรี
16:00 นครนายก เอฟซี    3 - 2    ระยอง เอฟซี อบจ.นครนายก
16:00 ปทุมธานี ยูไนเต็ด    1 - 1    มาบตาพุต นาวิกโยธิน สพล.กรุงเทพ
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคอิสาน
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 นครพนม เอฟซี    1 - 4    เลย ซิตี้ อบจ.นครพนม
17:00 อำนาจ โปลี เอฟซี    1 - 1    กาฬสินธุ์ เอฟซี สนามเทศบาลอำนาจเจริญ
17:00 มุกดาหาร ซิตี้    0 - 1    หนองบัวลำภู เอฟซี สนามกีฬา จ.มุกดาหาร
17:00 หนองคาย เอฟที    1 - 2    อุดรธานี เอฟซี สนามกีฬาจ.หนองคาย
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคกลางตะวันตก
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 นนทบุรี เอฟซี    1 - 1    ราชประชา สนามกีฬาจ.นนทบุรี
16:00 กรุงธนบุรี เอฟซี    1 - 0    ราชพฤกษ์ เมืองนนท์ ยูไนเต็ด ม.มหิดล ศาลายา
16:00 ธนบุรี ซิตี้    1 - 1    เกร็กคู ลูกทัพฟ้า ปทุมธานี เอฟซี ม.ธนบุรี
17:30 เพชรบุรี เอฟซี    2 - 0    เจดับบลิว แบงค็อก ยู สนามกีฬา จ. เพชรบุรี
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคใต้
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
17:00 ยะลา เอฟซี    2 - 3    ประจวบ เอฟซี สพล.ยะลา
17:00 ชุมพร เอฟซี    2 - 2    สุราษฏร์ธานี เอฟซี สนามกีฬาจ.ชุมพร
17:30 นครศรี เฮอริเทจ    2 - 2    พังงา เอฟซี อบจ.นครศรีธรรมราช
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคเหนือ
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 น่าน เอฟซี    2 - 0    พิจิตร เอฟซี อบจ.น่าน
17:30 สุโขทัย เอฟซี    0 - 0    ลำพูน วอริเออร์ สนามทุ่งทะเลหลวง
18:00 กำแพงเพชร เอฟซี    1 - 0    เชียงราย ซิตี้ ชากังราว ริมปิง จ.กำแพงเพชร
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนกรุงเทพและภาคกลาง
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 มหาวิทยาลัยรังสิต    0 - 1    รังสิต เอฟซี สนามมหาวิทยาลัยรังสิต
16:00 ไทยฮอนด้า    1 - 0    อาร์แบค เอฟซี ม.เทคโนโลยี พระจอมเกล้าลาดกระบัง
16:00 ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด    0 - 0    ปากน้ำโพ NSRU เอฟซี พัฒนาสปอร์ตคลับ
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคกลางตะวันออก
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 ปากช่อง ยูไนเต็ด    0 - 3    ปราจีน ยูไนเต็ด เทศบาลเมืองทับกวาง
16:00 จันทบุรี เอฟซี    3 - 2    สระแก้ว ซิตี้ มรภ.รำไพพรรณี
16:00 กองเรือยุทธการ    1 - 1    กบินทร์บุรี ยูไนเต็ด สนาม ราชนาวี สัตหีบ กม.5
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคอิสาน
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 สกลนคร เอฟซี    1 - 3    อุบล ยูเอ็มที เอฟซี เทศบาลเมืองสกล
16:00 มหาสารคาม ยูไนเต็ด    1 - 0    ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด มรภ.มหาสารคาม
16:00 ชัยภูมิ ยูไนเต็ด    1 - 3    สุรินทร์ ซิตี้ สพล.วิทยาเขตชัยภูมิ
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคกลางตะวันตก
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 โกลเบล็ก เอฟซี    4 - 5    สมุทรสาคร เอฟซี บุณยะจินดา สโมสรตำรวจ
16:00 วานา นาวา หัวหิน ซิตี้    0 - 0    เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด ค่ายธนะรัชต์ จ.ประจวบคีรีขันธ์
17:00 สิงห์บุรี เอฟซี    3 - 0    ซีคเคอร์ เอฟซี สนามกีฬาจ.สิงห์บุรี
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคใต้
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
15:30 พังงา เอฟซี    1 - 2    ชุมพร เอฟซี สนามกีฬาจ.พังงา
16:00 ปัตตานี เอฟซี    0 - 0    ตรัง เอฟซี สนามกีฬาจ.ปัตตานี
16:30 นรา ยูไนเต็ด    1 - 1    สตูล ยูไนเต็ด อบจ.นราธิวาส
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคเหนือ
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
17:30 สุโขทัย เอฟซี    1 - 0    ลำปาง เอฟซี สนามทุ่งทะเลหลวง
18:00 ลำพูน วอริเออร์    1 - 2    แพร่ ยูไนเต็ด แม่กวง สเตเดี้ยม
18:00 พะเยา เอฟซี    2 - 0    เพชรบูรณ์ เอฟซี สนามกีฬาจ.พะเยา
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนกรุงเทพและภาคกลาง
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 ปากน้ำโพ NSRU เอฟซี    4 - 0    ราชวิถี รร.กีฬาจังหวัดนครสวรรค์
16:00 รังสิต เอฟซี    1 - 2    ไทยฮอนด้า ราชมงคลธัญบุรี คลอง6
16:00 ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด    5 - 0    ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาสปอร์ตคลับ
16:00 บีซีซี เทโร    4 - 0    มหาวิทยาลัยรังสิต เทพหัสดินทร์
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคกลางตะวันออก
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 ปราจีน ยูไนเต็ด    2 - 1    จันทบุรี เอฟซี อบจ.ปราจีนบุรี
16:00 ฉะเชิงเทรา เอฟซี    5 - 3    ทีจี ระยอง สนามเทศบาลเมืองฉะเชิงเทรา
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคอิสาน
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 ชัยภูมิ ยูไนเต็ด    0 - 1    หนองคาย เอฟที สพล.วิทยาเขตชัยภูมิ
17:30 กาฬสินธุ์ เอฟซี    0 - 1    นครพนม เอฟซี เทศบาลเมืองกาฬสินธุ์
18:00 สุรินทร์ ซิตี้    2 - 0    เลย ซิตี้ ศรีณรงค์
18:00 มหาสารคาม ยูไนเต็ด    0 - 0    อุบล ยูเอ็มที เอฟซี มรภ.มหาสารคาม
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคกลางตะวันตก
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 วานา นาวา หัวหิน ซิตี้    1 - 0    ธนบุรี ซิตี้ ค่ายธนะรัชต์ จ.ประจวบคีรีขันธ์
16:00 ราชประชา    0 - 0    เพชรบุรี เอฟซี ม.กรุงเทพธนบุรี
16:00 เจดับบลิว แบงค็อก ยู    0 - 0    เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด ม.กรุงเทพ รังสิต
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคใต้
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 สุราษฏร์ธานี เอฟซี    1 - 2    หาดใหญ่ เอฟซี สุราษฎร์ธานี สเตเดี้ยม
18:00 ประจวบ เอฟซี    3 - 1    นครศรี เฮอริเทจ สามอ่าว สเตเดี้ยม
18:00 ระนอง เอฟซี    1 - 1    พัทลุง เอฟซี สนามกีฬาจ.ระนอง
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคเหนือ
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:30 ตาก เอฟซี    0 - 2    กำแพงเพชร เอฟซี อบจ.ตาก
18:00 เชียงราย ซิตี้    2 - 0    น่าน เอฟซี สนามกีฬาจ.เชียงราย
18:00 อุทัยธานี ฟอเรสท์    2 - 2    นครสวรรค์ เอฟซี สนามกีฬาจ.อุทัยธานี
18:00 พิจิตร เอฟซี    4 - 1    อุตรดิตถ์ เอฟซี พิจิตร สเตเดี้ยม
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนกรุงเทพและภาคกลาง
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 สมุทรปราการ ยูไนเต็ด    1 - 0    ศุลกากร ยูไนเต็ด ม.กรุงเทพ รังสิต
16:00 จามจุรี ยูไนเต็ด    2 - 1    นอร์ทกรุงเทพ เอฟซี จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
16:00 อาร์แบค เอฟซี    2 - 3    อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคกลางตะวันออก
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 กบินทร์บุรี ยูไนเต็ด    0 - 1    สมุทรปราการ เอฟซี น้อมเกล้ามหาราช กบินทร์บุรี
16:00 ปทุมธานี ยูไนเต็ด    1 - 1    กองเรือยุทธการ สพล.กรุงเทพ
16:00 สระแก้ว ซิตี้    0 - 1    นครนายก เอฟซี อบจ.สระแก้ว
16:00 มาบตาพุต นาวิกโยธิน    2 - 2    ปากช่อง ยูไนเต็ด เทศบาลเมืองมาบตาพุด
18:00 ระยอง เอฟซี    6 - 0    พานทอง เอฟซี สนามกีฬากลางจ.ระยอง
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคอิสาน
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 มุกดาหาร ซิตี้    0 - 1    อำนาจ โปลี เอฟซี สนามกีฬา จ.มุกดาหาร
18:00 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด    1 - 0    หนองบัวลำภู เอฟซี ศรีนครลำดวน
18:00 อุดรธานี เอฟซี    2 - 1    สกลนคร เอฟซี สพล.อุดรธานี
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคกลางตะวันตก
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 ราชพฤกษ์ เมืองนนท์ ยูไนเต็ด    3 - 2    นนทบุรี เอฟซี สนามกีฬาโรงเรียนโพธินิมิตรวิทยาคม
17:00 ซีคเคอร์ เอฟซี    3 - 3    โกลเบล็ก เอฟซี การเคหะแห่งชาติ คลองจั่น
17:30 สมุทรสาคร เอฟซี    1 - 0    กรุงธนบุรี เอฟซี สนามกีฬาจ.สมุทรสาคร
18:00 เกร็กคู ลูกทัพฟ้า ปทุมธานี เอฟซี    6 - 2    สิงห์บุรี เอฟซี ธูปะเตมีย์
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคใต้
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
17:00 ยะลา เอฟซี    -    ปัตตานี เอฟซี สพล.ยะลา
17:00 ชุมพร เอฟซี    -    ประจวบ เอฟซี สนามกีฬาจ.ชุมพร
18:00 ตรัง เอฟซี    -    นรา ยูไนเต็ด เทศบาลนครตรัง
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคเหนือ
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 น่าน เอฟซี    -    ตาก เอฟซี อบจ.น่าน
17:00 อุทัยธานี ฟอเรสท์    -    พิจิตร เอฟซี สนามกีฬาจ.อุทัยธานี
18:00 อุตรดิตถ์ เอฟซี    -    เชียงราย ซิตี้ สนามกีฬา จ.อุตรดิตถ์
18:00 กำแพงเพชร เอฟซี    -    สุโขทัย เอฟซี ชากังราว ริมปิง จ.กำแพงเพชร
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนกรุงเทพและภาคกลาง
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 นอร์ทกรุงเทพ เอฟซี    -    อาร์แบค เอฟซี ม.นอร์ทกรุงเทพ คลอง3
16:00 อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด    -    รังสิต เอฟซี ว่องประชานุกูล
16:00 มหาวิทยาลัยรังสิต    -    ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด สนามมหาวิทยาลัยรังสิต
18:00 ไทยฮอนด้า    -    บีซีซี เทโร ม.เทคโนโลยี พระจอมเกล้าลาดกระบัง
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคกลางตะวันออก
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 พานทอง เอฟซี    -    สระแก้ว ซิตี้ สพล.ชลบุรี
16:00 นครนายก เอฟซี    -    ปราจีน ยูไนเต็ด อบจ.นครนายก
16:00 จันทบุรี เอฟซี    -    มาบตาพุต นาวิกโยธิน มรภ.รำไพพรรณี
16:00 ปากช่อง ยูไนเต็ด    -    กองเรือยุทธการ เทศบาลเมืองทับกวาง
16:00 ทีจี ระยอง    -    ระยอง เอฟซี สนามเทศบาลตำบลเมืองแกลง
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคอิสาน
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 มหาสารคาม ยูไนเต็ด    -    อุดรธานี เอฟซี มรภ.มหาสารคาม
16:00 สกลนคร เอฟซี    -    ชัยภูมิ ยูไนเต็ด เทศบาลเมืองสกล
17:00 อำนาจ โปลี เอฟซี    -    ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด สนามเทศบาลอำนาจเจริญ
17:00 หนองบัวลำภู เอฟซี    -    อุบล ยูเอ็มที เอฟซี สนามกีฬาจ.หนองบัวลำภู
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคกลางตะวันตก
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 นนทบุรี เอฟซี    -    สมุทรสาคร เอฟซี สนามกีฬาจ.นนทบุรี
16:00 กรุงธนบุรี เอฟซี    -    ซีคเคอร์ เอฟซี ม.มหิดล ศาลายา
16:00 โกลเบล็ก เอฟซี    -    เกร็กคู ลูกทัพฟ้า ปทุมธานี เอฟซี บุณยะจินดา สโมสรตำรวจ
17:00 สิงห์บุรี เอฟซี    -    วานา นาวา หัวหิน ซิตี้ สนามกีฬาจ.สิงห์บุรี
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคใต้
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 สตูล ยูไนเต็ด    -    ระนอง เอฟซี สนามกีฬาจ.สตูล
18:00 พัทลุง เอฟซี    -    สุราษฏร์ธานี เอฟซี อบจ.พัทลุง
18:00 หาดใหญ่ เอฟซี    -    พังงา เอฟซี จิระนคร หาดใหญ่
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคเหนือ
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
17:00 เพชรบูรณ์ เอฟซี    -    นครสวรรค์ เอฟซี สพล.เพชรบูรณ์
18:00 แพร่ ยูไนเต็ด    -    พะเยา เอฟซี เทศบาลตำบลทุ่งโฮ้ง
18:00 ลำปาง เอฟซี    -    ลำพูน วอริเออร์ สพล.ลำปาง
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนกรุงเทพและภาคกลาง
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 ศุลกากร ยูไนเต็ด    -    จามจุรี ยูไนเต็ด ลาดกระบัง54
16:00 ราชวิถี    -    สมุทรปราการ ยูไนเต็ด ม.ราชมงคลรัตนโกสินทร์
16:00 ม.เกษมบัณฑิต    -    ปากน้ำโพ NSRU เอฟซี มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต วิทยาเขตร่มเกล้า
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคกลางตะวันออก
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 สมุทรปราการ เอฟซี    -    ฉะเชิงเทรา เอฟซี สนามกีฬาเทศบาลตำบลแหลมฟ้าผ่า
16:00 ปทุมธานี ยูไนเต็ด    -    กบินทร์บุรี ยูไนเต็ด สพล.กรุงเทพ
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคอิสาน
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 นครพนม เอฟซี    -    มุกดาหาร ซิตี้ อบจ.นครพนม
16:00 เลย ซิตี้    -    กาฬสินธุ์ เอฟซี เลยริเวอร์ไซด์
17:00 หนองคาย เอฟที    -    สุรินทร์ ซิตี้ สนามกีฬาจ.หนองคาย
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคกลางตะวันตก
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 เจดับบลิว แบงค็อก ยู    -    ราชประชา ม.กรุงเทพ รังสิต
16:00 ธนบุรี ซิตี้    -    เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด ม.ธนบุรี
17:30 เพชรบุรี เอฟซี    -    ราชพฤกษ์ เมืองนนท์ ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ. เพชรบุรี
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคใต้
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
17:00 ยะลา เอฟซี    -    นครศรี เฮอริเทจ สพล.ยะลา
17:30 ประจวบ เอฟซี    -    หาดใหญ่ เอฟซี สามอ่าว สเตเดี้ยม
18:00 ระนอง เอฟซี    -    ตรัง เอฟซี สนามกีฬาจ.ระนอง
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคเหนือ
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:30 ตาก เอฟซี    -    อุตรดิตถ์ เอฟซี อบจ.ตาก
17:30 สุโขทัย เอฟซี    -    น่าน เอฟซี สนามทุ่งทะเลหลวง
18:00 นครสวรรค์ เอฟซี    -    แพร่ ยูไนเต็ด สนามกีฬาจ.นครสวรรค์
18:00 ลำปาง เอฟซี    -    กำแพงเพชร เอฟซี สพล.ลำปาง
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนกรุงเทพและภาคกลาง
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด    -    ไทยฮอนด้า พัฒนาสปอร์ตคลับ
16:00 จามจุรี ยูไนเต็ด    -    ราชวิถี จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
16:00 ม.เกษมบัณฑิต    -    มหาวิทยาลัยรังสิต มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต วิทยาเขตร่มเกล้า
16:00 บีซีซี เทโร    -    อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด เทพหัสดินทร์
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคกลางตะวันออก
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 กองเรือยุทธการ    -    จันทบุรี เอฟซี สนาม ราชนาวี สัตหีบ กม.5
16:00 ปทุมธานี ยูไนเต็ด    -    ปากช่อง ยูไนเต็ด สพล.กรุงเทพ
16:00 มาบตาพุต นาวิกโยธิน    -    นครนายก เอฟซี เทศบาลเมืองมาบตาพุด
18:00 ระยอง เอฟซี    -    สมุทรปราการ เอฟซี สนามกีฬากลางจ.ระยอง
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคอิสาน
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 ชัยภูมิ ยูไนเต็ด    -    มหาสารคาม ยูไนเต็ด สพล.วิทยาเขตชัยภูมิ
16:00 มุกดาหาร ซิตี้    -    เลย ซิตี้ สนามกีฬา จ.มุกดาหาร
17:00 หนองคาย เอฟที    -    สกลนคร เอฟซี สนามกีฬาจ.หนองคาย
18:00 อุดรธานี เอฟซี    -    หนองบัวลำภู เอฟซี สพล.อุดรธานี
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคกลางตะวันตก
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 วานา นาวา หัวหิน ซิตี้    -    โกลเบล็ก เอฟซี ค่ายธนะรัชต์ จ.ประจวบคีรีขันธ์
16:00 ราชพฤกษ์ เมืองนนท์ ยูไนเต็ด    -    เจดับบลิว แบงค็อก ยู สนามกีฬาโรงเรียนโพธินิมิตรวิทยาคม
16:00 ธนบุรี ซิตี้    -    สิงห์บุรี เอฟซี ม.ธนบุรี
18:00 เกร็กคู ลูกทัพฟ้า ปทุมธานี เอฟซี    -    กรุงธนบุรี เอฟซี ธูปะเตมีย์
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคใต้
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 ปัตตานี เอฟซี    -    นรา ยูไนเต็ด สนามกีฬาจ.ปัตตานี
17:00 พังงา เอฟซี    -    พัทลุง เอฟซี สนามกีฬาจ.พังงา
17:30 สุราษฏร์ธานี เอฟซี    -    สตูล ยูไนเต็ด สุราษฎร์ธานี สเตเดี้ยม
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคเหนือ
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
18:00 เชียงราย ซิตี้    -    อุทัยธานี ฟอเรสท์ สนามกีฬาจ.เชียงราย
18:00 พิจิตร เอฟซี    -    เพชรบูรณ์ เอฟซี พิจิตร สเตเดี้ยม
18:00 ลำพูน วอริเออร์    -    พะเยา เอฟซี แม่กวง สเตเดี้ยม
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนกรุงเทพและภาคกลาง
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 รังสิต เอฟซี    -    นอร์ทกรุงเทพ เอฟซี ราชมงคลธัญบุรี คลอง6
16:00 ปากน้ำโพ NSRU เอฟซี    -    สมุทรปราการ ยูไนเต็ด รร.กีฬาจังหวัดนครสวรรค์
18:00 อาร์แบค เอฟซี    -    ศุลกากร ยูไนเต็ด มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคกลางตะวันออก
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 ปราจีน ยูไนเต็ด    -    พานทอง เอฟซี อบจ.ปราจีนบุรี
16:00 สระแก้ว ซิตี้    -    ทีจี ระยอง อบจ.สระแก้ว
16:00 กบินทร์บุรี ยูไนเต็ด    -    ฉะเชิงเทรา เอฟซี น้อมเกล้ามหาราช กบินทร์บุรี
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคอิสาน
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
18:00 อุบล ยูเอ็มที เอฟซี    -    อำนาจ โปลี เอฟซี รร.กีฬา จ.อุบลราชธานี
18:00 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด    -    นครพนม เอฟซี ศรีนครลำดวน
18:00 สุรินทร์ ซิตี้    -    กาฬสินธุ์ เอฟซี ศรีณรงค์
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคกลางตะวันตก
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
17:00 ซีคเคอร์ เอฟซี    -    นนทบุรี เอฟซี การเคหะแห่งชาติ คลองจั่น
17:30 สมุทรสาคร เอฟซี    -    เพชรบุรี เอฟซี สนามกีฬาจ.สมุทรสาคร
18:00 เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด    -    ราชประชา สนามกลีบบัว จ.กาญจนบุรี
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคใต้
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 สตูล ยูไนเต็ด    -    พังงา เอฟซี สนามกีฬาจ.สตูล
16:30 นรา ยูไนเต็ด    -    ระนอง เอฟซี อบจ.นราธิวาส
18:00 พัทลุง เอฟซี    -    ประจวบ เอฟซี อบจ.พัทลุง
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคเหนือ
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
17:00 เพชรบูรณ์ เอฟซี    -    เชียงราย ซิตี้ สพล.เพชรบูรณ์
18:00 พะเยา เอฟซี    -    นครสวรรค์ เอฟซี สนามกีฬาจ.พะเยา
18:00 แพร่ ยูไนเต็ด    -    พิจิตร เอฟซี เทศบาลตำบลทุ่งโฮ้ง
18:00 อุตรดิตถ์ เอฟซี    -    สุโขทัย เอฟซี สนามกีฬา จ.อุตรดิตถ์
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนกรุงเทพและภาคกลาง
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 ศุลกากร ยูไนเต็ด    -    รังสิต เอฟซี ลาดกระบัง54
16:00 สมุทรปราการ ยูไนเต็ด    -    จามจุรี ยูไนเต็ด สมุทรปราการ สเตเดี้ยม
16:00 ราชวิถี    -    อาร์แบค เอฟซี ม.ราชมงคลรัตนโกสินทร์
16:00 อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด    -    ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด ว่องประชานุกูล
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคกลางตะวันออก
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 ทีจี ระยอง    -    ปราจีน ยูไนเต็ด สนามเทศบาลตำบลเมืองแกลง
16:00 ฉะเชิงเทรา เอฟซี    -    ระยอง เอฟซี สนามเทศบาลเมืองฉะเชิงเทรา
16:00 นครนายก เอฟซี    -    กองเรือยุทธการ อบจ.นครนายก
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคอิสาน
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 นครพนม เอฟซี    -    อุบล ยูเอ็มที เอฟซี อบจ.นครพนม
16:00 เลย ซิตี้    -    ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.เลย
17:00 หนองบัวลำภู เอฟซี    -    ชัยภูมิ ยูไนเต็ด สนามกีฬาจ.หนองบัวลำภู
17:30 กาฬสินธุ์ เอฟซี    -    มุกดาหาร ซิตี้ เทศบาลเมืองกาฬสินธุ์
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคกลางตะวันตก
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 กรุงธนบุรี เอฟซี    -    วานา นาวา หัวหิน ซิตี้ ม.มหิดล ศาลายา
16:00 เจดับบลิว แบงค็อก ยู    -    สมุทรสาคร เอฟซี ม.กรุงเทพ รังสิต
16:00 ราชประชา    -    ราชพฤกษ์ เมืองนนท์ ยูไนเต็ด ม.กรุงเทพธนบุรี
17:30 เพชรบุรี เอฟซี    -    ซีคเคอร์ เอฟซี สนามกีฬา จ. เพชรบุรี
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคใต้
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
17:00 ชุมพร เอฟซี    -    ยะลา เอฟซี สนามกีฬาจ.ชุมพร
17:30 นครศรี เฮอริเทจ    -    ปัตตานี เอฟซี อบจ.นครศรีธรรมราช
18:00 ตรัง เอฟซี    -    สุราษฏร์ธานี เอฟซี เทศบาลนครตรัง
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคเหนือ
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 น่าน เอฟซี    -    ลำปาง เอฟซี อบจ.น่าน
17:00 อุทัยธานี ฟอเรสท์    -    ตาก เอฟซี สนามกีฬาจ.อุทัยธานี
18:00 กำแพงเพชร เอฟซี    -    ลำพูน วอริเออร์ ชากังราว ริมปิง จ.กำแพงเพชร
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนกรุงเทพและภาคกลาง
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 นอร์ทกรุงเทพ เอฟซี    -    บีซีซี เทโร ม.นอร์ทกรุงเทพ คลอง3
16:00 มหาวิทยาลัยรังสิต    -    ปากน้ำโพ NSRU เอฟซี สนามมหาวิทยาลัยรังสิต
18:00 ไทยฮอนด้า    -    ม.เกษมบัณฑิต ม.เทคโนโลยี พระจอมเกล้าลาดกระบัง
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคกลางตะวันออก
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 สมุทรปราการ เอฟซี    -    สระแก้ว ซิตี้ สนามกีฬาเทศบาลตำบลแหลมฟ้าผ่า
16:00 พานทอง เอฟซี    -    มาบตาพุต นาวิกโยธิน สพล.ชลบุรี
16:00 จันทบุรี เอฟซี    -    ปทุมธานี ยูไนเต็ด มรภ.รำไพพรรณี
16:00 ปากช่อง ยูไนเต็ด    -    กบินทร์บุรี ยูไนเต็ด เทศบาลเมืองทับกวาง
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคอิสาน
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 มหาสารคาม ยูไนเต็ด    -    หนองคาย เอฟที มรภ.มหาสารคาม
16:00 สกลนคร เอฟซี    -    สุรินทร์ ซิตี้ เทศบาลเมืองสกล
17:00 อำนาจ โปลี เอฟซี    -    อุดรธานี เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอำนาจเจริญ
โปรแกรมดิวิชั่น 2 โซนภาคกลางตะวันตก
เวลา ทีมเจ้าบ้าน ทีมเยือน สนาม
16:00 นนทบุรี เอฟซี    -    เกร็กคู ลูกทัพฟ้า ปทุมธานี เอฟซี สนามกีฬาจ.นนทบุรี
16:00 โกลเบล็ก เอฟซี    -    ธนบุรี ซิตี้ บุณยะจินดา สโมสรตำรวจ
17:00 สิงห์บุรี เอฟซี    -    เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด สนามกีฬาจ.สิงห์บุรี